Chuyên thiết kế nhà cao tầng
Admin ( Mã số : 00559)
Building@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Chuyên thiết kế nhà phố, biệt thự, khu nghỉ dưỡng
Admin ( Mã số : 00558)
House@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Đang làm việc như một Architect.vn tại Hồ Chí Minh
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi

HoVanDUNG.Ename.vn - Tên điện tử của tôi (Electronic name)

HoVanDUNG.UAH.Eedu.vn - Cựu sinh viên, giảng viên của ĐH Kiến Trúc TP HCM UAH.edu.vn. Mentor tại Trường tự học Kiến trúc TP HCM UAH.Eedu.vn 

Ask.HoVanDUNG.Ename.vn. - Gửi câu hỏi đến tôi

F.HoVanDUNG.Ename.vn. - Fanpage của tôi

Y.HoVanDUNG.Ename.vn - Youtube channel của tôi

W.HoVanDUNG.Ename.vn - Website của tôi

HoVanDUNG.History.vn - Tiểu sử của tôi

HoVanDUNG.Degree.vn - Chứng nhận tự học của tôi

HoVanDUNG.Opinion.vn - Tham luận của tôi

HoVanDUNG.invitation.vn - Thiệp mời của tôi

HoVanDUNG.Lesson.vn - Bài giảng và khóa học của tôi

HoVanDUNG.Topwork.vn - Việc làm của tôi

HoVanDUNG.obook.vn - Online book của tôi

HoVanDUNG.ostore.vn - Online store của tôi

HoVanDUNG.Prize.vn - Giải thưởng của tôi

HoVanDUNG.Promotion.vn - Ưu đãi của tôi

HoVanDUNG.Build.vn - Bất động sản của tôi

HoVanDUNG.Museum.vn - Bảo tàng của tôi

Nội dung tự giới thiệu: 

Tôi tốt nghiệp ngành kiến trúc công trình tại trường ĐH Kiến Trúc TP HCM UAH.edu.vn , hiện đang giảng dạy môn Revit tại trường này. 

Tôi là Founder của BIM.A Studio 

Website: bim-a.edu.vn 

Fanpage: facebook.com/bimaviz

Youtube: BIM.A Studio – Tin học Kiến trúc Xây dựng

Chuyên tuyển dụng kiến trúc sư
Admin ( Mã số : 00203)
HR@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Chuyên nhiếp ảnh công trình kiến trúc
Admin ( Mã số : 00169)
Photo@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Chuyên thiết kế cảnh quan, sân vườn
Admin ( Mã số : 00168)
Landscape@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Chuyên thiết kế quy hoạch
Admin ( Mã số : 00167)
Plan@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Chuyên thiết kế nội thất
Admin ( Mã số : 00166)
Interior@Architect.vn
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi