Tài khoản của Ban quản trị Khai Trí
Admin ( Mã số : 00002)
KhaiTri.net@gmail.com
-1 Bài viết 114 Điểm 1 Người theo dõi 1 Thành viên

Vui lòng xem giới thiệu về Khai Trí tại About.Khaitri.net 

Liên hệ với Khai Trí tại info.Khaitri.net 

Vườn ươm Designer Khai Trí
Admin ( Mã số : 00007)
designer@Khaitri.net
0 Bài viết 89 Điểm 0 Người theo dõi
Vườn ươm Kiến trúc sư Khai Trí
Admin ( Mã số : 00006)
architect@Khaitri.net
0 Bài viết 74 Điểm 0 Người theo dõi
Vườn ươm nhà thầu Khai Trí
Admin ( Mã số : 00011)
Builder@Khaitri.net
0 Bài viết 34 Điểm 1 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Builder.vn và lịch sử phát triển tại Builder.History.vn 

Kênh tin tức của Khai Trí
Admin ( Mã số : 00003)
Reporter@Khaitri.net
-1 Bài viết 20 Điểm 1 Người theo dõi
Admin ( Mã số : 00014)
Starseed.vn@khaitri.net
0 Bài viết 13 Điểm 0 Người theo dõi
Group ( Mã số : 00012)
Class@Khaitri.net
0 Bài viết 9 Điểm 0 Người theo dõi
Team ( Mã số : 00017)
Wiki@Khaitri.net
0 Bài viết 9 Điểm 0 Người theo dõi
Admin ( Mã số : 00013)
Blacklist@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi

Tài khoản này sẽ đăng các quyết định kỷ luật thành viên của Khai Trí. 

Xem giới thiệu về Blacklist.Khaitri.net tại đây

Group ( Mã số : 00015)
Captain@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi
Team ( Mã số : 00016)
Village@khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi 1 Thành viên
Vietnamese Self-Education
Admin ( Mã số : 00018)
SelfEdu.vn@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Selfedu.vn 

Cộng đồng bảo vệ môi trường Việt Nam
Team ( Mã số : 00026)
WildLife@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Wildlife.vn 

Cộng đồng chữa lành Việt Nam
Team ( Mã số : 00027)
Healing@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Healing.vn 

Team ( Mã số : 00031)
SpaceShip@Khaitri.net
0 Bài viết 8 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.SpaceShip.vn 

Tổng giám đốc TTAD
0 Bài viết 8 Điểm 1 Người theo dõi

Mentor Phạm Anh Tuấn hiện đang là Tổng giám đốc công ty TTAD, từng du học tại Anh và đã có hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành xây dựng. 

Bạn nào muốn gia nhập vào NHÓM TỰ HỌC của Mentor Phạm Anh Tuấn hoặc muốn giao lưu hỏi đáp online với Mentor Phạm Anh Tuấn thì vui lòng ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Ban quản trị Khai Trí

Cộng đồng nghiên cứu Việt Nam
Team ( Mã số : 00022)
institutes@khaitri.net
0 Bài viết 7 Điểm 0 Người theo dõi
Cộng đồng thiền học Việt Nam
Team ( Mã số : 00024)
Meditation@Khaitri.net
0 Bài viết 7 Điểm 0 Người theo dõi
Cộng đồng NewFarm
Team ( Mã số : 00025)
Newfarm@Khaitri.net
0 Bài viết 7 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Newfarm.vn 

Cộng đồng tính toán và mô phỏng Việt Nam
Team ( Mã số : 00030)
Structure@Khaitri.net
0 Bài viết 7 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Structure.vn 

Chứng chỉ trực tuyến Việt Nam
Team ( Mã số : 00019)
Diploma@Khaitri.net
0 Bài viết 6 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Diploma.vn 

Bằng cấp trực tuyến Việt Nam
Team ( Mã số : 00020)
Degree@Khaitri.net
0 Bài viết 6 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Degree.vn 

Cộng đồng nhà thầu điện Việt Nam
Team ( Mã số : 00029)
Electricity@Khaitri.net
0 Bài viết 6 Điểm 0 Người theo dõi
Admin ( Mã số : 00034)
Pupil@Khaitri.net
0 Bài viết 6 Điểm 0 Người theo dõi
Admin ( Mã số : 00009)
ThankYou@Khaitri.net
0 Bài viết 5 Điểm 0 Người theo dõi
Cộng đồng các tạp chí điện tử Việt Nam
Team ( Mã số : 00021)
EJournal@Khaitri.net
0 Bài viết 5 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.eJournal.vn 

Cộng đồng văn phòng tuyển dụng Việt Nam
Team ( Mã số : 00033)
Topwork@Khaitri.net
0 Bài viết 5 Điểm 0 Người theo dõi

Xem giới thiệu tại About.Topwork.vn 

Vietnamese Incubator of Construction
Admin ( Mã số : 00078)
Construction.edu.vn@Khaitri.net
0 Bài viết 3 Điểm 0 Người theo dõi
Văn phòng thẩm tra, thẩm định Socotec (Pháp)
-1 Bài viết 1 Điểm 0 Người theo dõi

TS. Phan Ngọc Anh từng học và giảng dạy tại khoa xây dựng, ĐH Kiến Trúc TP HCM trước khi sang Pháp nghiên cứu sinh và ở lại làm việc tại văn phòng thẩm tra, thẩm định Socotec. TS. Phan Ngọc Anh là người sáng lập và điều hành Group Structural analysis for engineers, là nơi kết nối kỹ sư xây dựng Việt Nam trên toàn cầu với các kỹ sư trong nước. 

Nếu bạn muốn giao lưu hỏi đáp online với TS. Phan Ngọc Anh hoặc muốn được anh tư vấn riêng thì vui lòng ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY.

Tư vấn ứng dụng BIM cho xây dựng
Partner ( Mã số : 00104)
hoang.lam@onebimvn.com
0 Bài viết 1 Điểm 0 Người theo dõi
Tổng giám đốc ACSC Group
0 Bài viết 1 Điểm 1 Người theo dõi

Ông Đinh Viết Duy luôn có một tinh thần tự học suốt đời rất đáng để các bạn trẻ noi theo. Ai muốn gia nhập vào nhóm tự học của Mentor Đinh Viết Duy hoặc muốn được giao lưu hỏi đáp online với Mentor Đinh Viết Duy thì ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

Ông Đinh Viết Duy hiện đang là Phó chủ tịch HĐQT & Tổng giám đốc ACSC Group, ông cũng là thành viên HĐQT Hoa Sen Group. Ông đã có hơn 30 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực xây dựng và quản lý dự án.

Ông Đinh Viết Duy cũng tham gia nhiều hoạt động giáo dục (thành viên Hội đồng khoa học Khoa Kỹ Thuật xây dựng - đại học Bách Khoa TP HCM, phó Ban đại diện quản lý quỹ học bổng BKCONS của Khoa kỹ thuật xây dựng ĐH Bách Khoa TP HCM).

Ban Quản Trị Khai Trí

0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
Giám đốc C.Ty CP tư vấn xây dựng ACH
-1 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi

Vui lòng ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY nếu muốn bạn muốn giao lưu hỏi đáp online với TS. Nguyễn Xuân Hoàng hoặc muốn được TS tư vấn riêng về công nghệ xây dựng. 

TS. Nguyễn Xuân Hoàng tốt nghiệp cao học Viện Công Nghệ Châu Á, Thái lan và tốt nghiệp tiến sỹ trường Công Nghệ Nanyang, Singapore. Ông đã từng giảng dạy tại trường ĐH Kiến Trúc Hà Nội và hiện đang làm giám đốc công ty CP tư vấn xây dựng ACH (ACH.vn). TS. Nguyễn Xuân Hoàng chuyên về công nghệ xây dựng mới và công nghệ sàn bê tông nhịp lớn. 

0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi
0 Bài viết 0 Điểm 0 Người theo dõi